Bán nhà đất Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân

Chủ cần tiền KD bán gấp nhà hẻm 111 Bình Thành, Bình Tân, 50m2. Giá chỉ 3,5 tỷ
KHU VIP BÌNH THÀNH - BÌNH TÂN - HẺM XE HƠI TỚI NHÀ-NHÀ MỚI KENG DỌN VÀO Ở NGAY - 50M2 VUÔNG ĐÉT - GIÁ CHỈ 3.5 TỶ.+ Diện tích: 50m2. Hẻm rộng rãi thoáng mát.+ Thiết kế: 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ, 2wc, phòng khách, bếp, sân để xe rộng rãi.+ ...
08/10/2022
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
3.5 tỷ 50 m²

0935943574

Bán tòa nhà Karaoke số 70 đường Kênh Nước Đen 30m 8.5x20, đúc 5 lầu. 22.6 tỷ
Bán MT số 70 Kênh Nước Đen, Cách ngã 4 Lê Thúc Hoạch - Bình Long quận Tân Phú 100m. DT 8,5m x20m, 5 lầu, thang máy. Sử dụng 740m2, khu công viên, khu đi bộ tập thể dục giáp với Tân Phú, gần TH Trần Phú. Thuận tiện Văn Phòng, Trung tâm Ngoại ...
07/10/2022
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
22.6 tỷ 170 m²

0917011676

KHU BIỆT THỰ CAO CẤP 5 CĂN LÊ THÚC HOẠCH - SANG TRỌNG 6 Tầng - 5 phòng - MỚI TINH - 60M2 - CHỈ 6.Xtỷ .
KHU BIỆT THỰ CAO CẤP 5 CĂN LÊ THÚC HOẠCH - SANG TRỌNG 6 Tầng - 5 phòng - MỚI TINH - 60M2 - CHỈ 6.Xtỷ THẲNG MẠCH ĐƯỜNG LÊ THÚC HOẠCH - TÂN KỲ TÂN QUÝ - KÊNH NƯỚC ĐEN - ĐỀU TỚI ĐƯỢC. ĐẶC BIỆT SAU LƯNG NHÀ CÓ KHU HỒ SINH THÁI THOÁNG ...
06/10/2022
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Thỏa thuận 60 m²

0923871089

Bán Nhà 666/11/22 Lê Trọng Tấn Phường BHH, Quận Bình Tân DT 4m X20m
Bán nhà hẻm 666 lê trọng tấn Vị trí cách cầu bưng , nhà hàng Đồng quê, Bún Bò Phú Lộc chỉ 200m, Cách quốc lộ 1a chỉ 100m , Nhà sách bình tân Chỉ 100m, Rât tiện ích , Pháp lý đầy đủ DT 4x20m hhẻm6m thông ra chơ phạm đăng giảng ,1 ...
05/10/2022
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
5.30 tỷ 80 m²

0877214777 0877214777

Diện Tích Khủng 144 M2 3 Lầu Giá nhỉnh 8 Tỷ BHH Bình Tân
Diện Tích Khủng 144 M2 3 Lầu Giá nhỉnh 8 Tỷ BHH Bình Tân
- Diện tích trên 300m2 sàn của cả 3 tầng, Khách hàng thoải mái bố trí các trang thiết bị máy móc, hoặc để hàng hóa. - Có thang máy vận chuyển hàng lên lầu. - Nhà tọa lạc tại vị trí cực kỳ thuận tiện khi di chuyển đi các hướng ...
04/10/2022
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
8.7 tỷ 144 m²

0916169593

Nhà VIP Lê Văn Qưới-HẺM XE TẢI Tránh-60M2,5 Tầng ,5 P.N,Chỉ Hơn 5TỶ
Nhà VIP Lê Văn Qưới-HẺM XE TẢI Tránh-60M2,5 Tầng ,5 P.N,Chỉ Hơn 5TỶ  Diện tích: 4,2x15m + Nhà 5 tầng xây Kiên Cố BTCT, 5PN, 1 bếp, 1PK,1 Phòng thờ + sân thượng trước sau, giếng trời thoáng mát.Vị trí ngay Giáp Chợ Ngã tư 4 Xã 300m,Lê văn ...
04/10/2022
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
5.96 tỷ 60 m²

0909581639

Nhà 4 tấm Bình Thành, Bình Hưng Hòa, Bình Tân Giá 5 tỷ
Nhà 4 tấm Bình Thành, Bình Hưng Hòa, Bình Tân Giá 5 tỷ
-  Nhà 4Tầng, siêu phẩm đúc kiên cố, mua về chỉ vào ở ngay- Dt: 240m2 sàn ( Ngang 4m, Dài 16m)- Tiện kinh doanh buôn bán, cho thuê văn phòng..- Vị trí đắc địa, gần chợ, Trường học sát bên Tiện ích kết nối, cộng hưởng đủ đường_ ...
04/10/2022
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
5 tỷ 64 m²

0902470789

Bán nhà Bình Hưng Hòa B Bình Tân - Chỉ nhỉnh 3 TỶ có nhà HXH tránh gần trạm thu phí An Sương An Lạc
+ Nhà 1 trệt 1 lầu 2PN + Diện tích 48M2 (4x12m) + Hẻm xe hơi tránh + Pháp lý: Sổ hồng riêng đẹp, pháp lý sạch, công chứng trong ngày + Giá: 3.35 tỷ (thương lượng)   + Liên hệ:  0776 138 158 (ZALO)
04/10/2022
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
3.35 tỷ 48 m²

0989257099

Nhà mới GÒ XOÀI  HXH THÔNG  HOÀN CÔNG ĐỦ GIÁ CHỈ 5,9 TỶ
Nhà mới GÒ XOÀI HXH THÔNG HOÀN CÔNG ĐỦ GIÁ CHỈ 5,9 TỶ
02/10/2022
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
5.9 tỷ 56 m²

0901147546

Bán 709m2 đất Lê Văn Quới, Bình Hưng Hòa A, Bình Tân – chỉ 74tr/m2
+ Diện tích: 17.5x35m, nở hậu 25m, DTCN 709m2, Full thổ, ko quy hoạch, ko lộ giới. + Hẻm 8m thông, cách Lê Văn Quới 50m, cách ngã tư 4 Xã 800m, khu vực kinh doanh tấp nập, dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện. + Lê Văn Quới là tuyền đường ...
01/10/2022
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
53 tỷ 709 m²

0868689086

HÀNG HIẾM NGAY  CHỢ BÌNH THÀNH HXH 5X15 72M2 GIÁ CHỈ 3,3 TỶ
HÀNG HIẾM NGAY CHỢ BÌNH THÀNH HXH 5X15 72M2 GIÁ CHỈ 3,3 TỶ
 Chính chủ cần bán gấp nhà HXH ngay chợ Bình Thành, KCD VĨNH LỘC, P. BHH B, BÌNH TÂN - DT : 4,6 x15 ( nở hậu 5m ) - 1 trêt, 1 lửng, xe hơi đổ cửa, ra chợ 1 nốt nhạc - Sổ hồng chính chủ, công chứng trong ngày - Giá 3,3 tỷ thương ...
01/10/2022
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
3.3 tỷ 68 m²

0901147546

bán nhà quận bình tân  . nhà mới có sổ đỏ giá rẻ
bán nhà quận bình tân . nhà mới có sổ đỏ giá rẻ
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Tp Hồ Chí MinhXem bản đồ - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, có sân thượng, nhà xây mới đường Phạm Đăng Giảng, Bình Tân- Diện tích 5x8 full thổ cư không quy hoạch.- Nhà xây theo phong ...
30/09/2022
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
2.449 tỷ 40 m²

0972678888