Bán nhà đất Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân

⭐⭐Nhà mặt ngõ tuyến 2 Thiên Lôi - 50m 4 tầng - Độc lập - Lô Góc - vị trí đẹp
⭐⭐Nhà mặt ngõ tuyến 2 Thiên Lôi - vị trí vô cùng đẹp • Diện tích ~50m• Hướng Đông Nam• Ngõ siêu nông cách đường 30m• T.kế 4 tầng có 4 ngủ + 3wc • Nhà lô góc 3 mặt thoáng, nhiều cửa sổ• Xây độc lập mới tinh• Không quy ...
29/04/2026
Quận Lê Chân, Hải Phòng
tỷ 50 m²

0936691943

⭐⭐Nhà mặt ngõ Khúc Thừa Dụ - 60m 4 tầng - Thang Máy - ô.tô tránh nhau
⭐⭐Nhà mặt ngõ Khúc Thừa Dụ - ô.tô tránh nhau • Diện tích 60m• Hướng Đông Bắc• Ngõ thẳng tắp tới nhà• T.kế 4 tầng Thang Máy, cọc khoan nhồi • Tầng 1 Gara ô.tô + phòng khách• Bếp tầng 2 + 3 ngủ khép kín• Sổ đỏ chính chủ. ...
22/04/2026
Quận Lê Chân, Hải Phòng
tỷ 60 m²

0936691943

Bán nhà Vĩnh Tiến - 52m 4 tầng - Ô.tô vào nhà
Bán nhà Vĩnh Tiến - 52m 4 tầng - Ô.tô vào nhà
BÁN NHÀ 4 tầng GỐC DÂN phố Vĩnh Tiến - Thiên Lôivào nhà, đỗ cửa 24/24 ___Diện tích : 52.2m (ngang 4.25m) * 4 tầng ___Thiết kế : Gara oto, 3 phòng ngủ có vệ sinh khép kín, 4wc ___Vị trí đẹp gần Chung Cư Hoàng Huy Võ Nguyên Giáp ___Hướng : ...
19/04/2026
Quận Lê Chân, Hải Phòng
3.55 tỷ 52 m²

0936691943

Đất tái định cư A51 Vĩnh Niệm, 40m, không lỗi, Giá 4.4 tỉ
Đất tái định cư A51 Vĩnh Niệm, 40m, không lỗi, Giá 4.4 tỉ
Đất tái định cư A51 Vĩnh Niệm đẹp không lỗi lầm có nhà cấp 4 cho thuê • Diện tích 40m• Ngang 4 dài 10• Hướng Đông Bắc• Đường nội bộ 12m. Đường thông • Không tủ điện. Không lỗi lầm• Sổ đỏ sẵn sàng• Zá chào 110 tr/m ~ ...
25/12/2025
Quận Lê Chân, Hải Phòng
4.4 tỷ 40 m²

0936691943

Nhà đẹp mới tinh Khúc Thừa Dụ - Vĩnh Niệm, 43m 4 tầng, giá 3.69 tỉ
Nhà đẹp như mới Khúc Thừa Dụ - Vĩnh Niệm • Diện tích 43m. Ngang 4 dài 11• Hướng Tây Bắc• Ngõ 2 rẽ cực nông tới nhà• T.kế 4 tầng có 4 ngủ + 3wc • Ô.tô đỗ cách nhà 10m• Tặng Sofa, bàn trà, bàn ăn• Nhà mới tinh, độc lập ...
23/12/2025
Quận Lê Chân, Hải Phòng
3.69 tỷ 43 m²

0936691943

Đất mặt đường Trực Cát - Vĩnh Niệm, 112m, mặt tiền 5m, vị trí siêu đẹp, giá 10 tỉ
Mặt tiền 5m mặt đường Trực Cát - Lê Chân vị trí đẹp lung linh • Diện tích ~112m• Ngang 5 dài 22m• Hướng Đông Nam• Vị trí cực kỳ đẹp không lỗi lầm • Không quy hoạch. Xây 7 tầng• Sổ đỏ chính chủ• Zá 10 ...
21/12/2025
Quận Lê Chân, Hải Phòng
10 tỷ 112 m²

0936691943

Nhà 4 tầng mặt đường Trực Cát - Vĩnh Niệm, đẹp như mới, giá 4.58 tỉ
Nhà mặt đường Trực Cát - Vĩnh Niệm - Lê Chân • Diện tích 48m2• Hướng Đông Nam• Đường rộng vỉa hè ô tô đỗ cửa• T.kế 4 tầng có 4 ngủ + 3wc • Xây độc lập riêng biệt 1 căn• Vị trí gần ngã 4. Kinh doanh, làm văn phòng• Sổ ...
21/12/2025
Quận Lê Chân, Hải Phòng
4.58 tỷ 48 m²

0936691943

Đất tuyến 2 Võ Nguyên Giáp - cổng trường THPT Lê Chân, Giá 79 tr/m. vị trí đỉnh
Đất tuyến 2 Võ Nguyên Giáp - cổng trường THPT Lê Chân • Diện tích 111m• Ngang 4 dài 28m• Hướng Đông Nam• Đường nhựa 7m. Thông ra Thiên Lôi, Bùi Viện • Vị trí cách mặt đường 50m• Xây tối đa 7 tầng • Sổ đỏ chính chủ• Zá 79 ...
19/12/2025
Quận Lê Chân, Hải Phòng
8.77 tỷ 111 m²

0936691943

Biệt thự song lập Dự án WaterFront Võ Nguyên Giáp, 200m 3 tầng, Giá 20 tỉ
Biệt thự Song lập dự án WaterFront Võ Nguyên Giáp - Lê Chân • Diện tích 200m,  tổng sàn 329m• Ngang 10 dài 20• Hướng Nam• Đường nội bộ rộng, vỉa hè sạch đẹp • T.kế 3 tầng. Đã hoàn thiện mặt ngoài, trong thô• Khu đô thị ...
18/12/2025
Quận Lê Chân, Hải Phòng
20 tỷ 200 m²

0936691943

Bán nhà xây mới Thiên Lôi, 51m 3 tầng, ngõ nông, Giá 4 tỉ, gần AEON
Bán 2 căn xây mới Thiên Lôi sân riêng cực rộng • Diện tích 51m• Hướng Đông Bắc• Ngõ nông cách mặt đường chỉ 50m• T.kế 3 tầng có 3 ngủ + 3wc • Xây mới tinh, riêng tường• Vị trí đẹp không lỗi lầm• Sổ đỏ chính chủ• Zá ...
17/12/2025
Quận Lê Chân, Hải Phòng
4 tỷ 51 m²

0936691943

Nhà phân lô 591 Thiên Lôi, 66m 4 tầng, Giá 8.8 tỉ đối diện AEON
Nhà phân lô 591 Thiên Lôi cạnh sát AEON - khu phân lô đẹp nhất Lê Chân • Diện tích 65.6m• Hướng Đông Nam• Đường 12m. Đường thông ô bàn cờ• T.kế 3.5 tầng có 4 ngủ + 3wc • Nhà còn đẹp chỉ việc về ở• Zá 8.8 tỉ có thỏa ...
17/12/2025
Quận Lê Chân, Hải Phòng
8.8 tỷ 66 m²

0936691943

Bán đất Khu 4 Vĩnh Niệm sát cạnh Vin Marina - 84m, Giá 5.38 tỉ
Bán đất Khu 4 Vĩnh Niệm cạnh VinMec • Diện tích: 84m• Ngang 4.2 dài 20• Hướng Tây Bắc• Đường 12m. Đường thông ô bàn cờ • Giáp cạnh Vin Marina • Vị trí đẹp ko lỗi lầm• Sổ đỏ chính chủ• Zá : 64 tr/m ~ 5.38 tỉ (có thương ...
16/12/2025
Quận Lê Chân, Hải Phòng
5.38 tỷ 84 m²

0936691943

Bán đất mặt đường Bùi Viện - đối diện VinMec vị trí cực đẹp - Diện tích to, giá 92 tr/m
Đất mặt đường Bùi Viện đối diện VimMec • Diện tích 198m• Mặt tiền 9m dài 22m• Hướng Đông Nam• Vỉa hè cực rộng 5÷7m • Vị trí đẹp. Không lỗi lầm• Kinh doanh Showroom, văn phòng, xây dựng...• Sổ đỏ chính chủ• Zá 92 tr/m ...
15/12/2025
Quận Lê Chân, Hải Phòng
18.2 tỷ 198 m²

0936691943

Bán đất tuyến 2 Võ Nguyên Giáp ngay cạnh AEON vị trí cực đẹp, 87m, Giá 10.44 tỉ
Đất tuyến 2 Võ Nguyên Giáp gần AEON - Khu 5 Vĩnh Niệm • Diện tích 87m + lưu không 10m• Ngang 4.6 dài 19• Hướng Tây tứ trạch• Đường 12m vỉa hè . đường thông • Vị trí kinh doanh, bán hàng tuyệt vời• Sổ đỏ chính chủ• Zá chốt 120 ...
15/12/2025
Quận Lê Chân, Hải Phòng
10.44 tỷ 87 m²

0936691943

Nhà mặt ngõ tuyến 2 Thiên Lôi, 5 tầng Thang Máy- ngõ 7m gần AEON - giá 8.6 tỉ
5 tầng Thang Máy tuyến 2 Thiên Lôi vô cùng xuất sắc • Diện tích ~60m. Ngang ~4.5m• Hướng Tây Bắc• Đường nhựa 7m ô.tô quay đầu• T.kế 5 tầng có 4 ngủ + 5wc • Full nội thất cao cấp: giường tủ, điều hòa, nóng lạnh...• Xây mới ...
14/12/2025
Quận Lê Chân, Hải Phòng
8.6 tỷ 59 m²

0936691943

Nhà 1.5 tầng mặt đường Nguyễn Văn Linh, Giá rẻ chỉ 2.1 tỉ, gần ngay AEON
Bán nhà 1.5 tầng mặt đường Nguyễn Văn Linh gần AEON giá rẻ • Diện tích ~ 40m2• Vỉa hè rộng để xe thoải mái• Nhà 1.5 tầng đẹp vừa ở vừa bán hàng thoải mái • Vị trí đẹp không lỗi lầm• Pháp lý có trích đo. Mua bán vi ...
12/12/2025
Quận Lê Chân, Hải Phòng
2.1 tỷ 40 m²

0936691943

Nhà 3 tầng độc lập, lô góc, khu phân lô đường 15m Thiên Lôi, Giá 4.5 tỉ gần AEON
Phân khúc hơn 4 tỉ Ô.tô đỗ cửa vài chiếc siêu hiếm tại Vĩnh Niệm - Lê Chân • Diện tích 30.3m Ngang 4.5m vuông vắn• Hướng Đông Nam• Đường siêu to 15m. Vỉa hè rộng• Xây 3 tầng độc lập, có 3 ngủ + 3wc • Lô góc 2 mặt thoáng, ...
11/12/2025
Quận Lê Chân, Hải Phòng
4.5 tỷ 30 m²

0936691943

168m đất phân lô tuyến 2 Bùi Viện cạnh VinMec, Giá 77 tr/m, xây khách sạn, biệt thự
2 lô liền nhau Khu 4 Vĩnh Niệm tuyến 2 cực kỳ đẹp • Diện tích tổng 168m• Ngang 8.4m dài 20m• Hướng Bắc• Đường nội bộ 12m. Đường thông ô bàn cờ • Tuyến 2 kinh doanh nhà nghỉ, khách sạn cực đẹp• Gần ngay VinMec và Vin Marina• ...
11/12/2025
Quận Lê Chân, Hải Phòng
12.9 tỷ 168 m²

0936691943

Bán đất mặt đường 633 Thiên Lôi - 88m, ngang 4.4, vị trí siêu đẹp, Giá 9.2 tỉ
Đất mặt đường 633 Thiên Lôi đối diện Chung cư Hoàng Huy • Diện tích 88m• Ngang 4.4 dài 20 vuông đét• Hướng Đông Nam• Đường 15m xe Cont đánh võng • Vị trí kinh doanh bán hàng siêu đẹp• Không lỗi lầm• Zá : 9.2 tỉ  ( có ...
10/12/2025
Quận Lê Chân, Hải Phòng
9.2 tỷ 88 m²

0936691943

Đất mặt đường Bùi Viện - TĐC Tam Kỳ, Vĩnh Niệm, 63m, Giá 6.6 tỉ
Mặt đường Bùi Viện - Tái định cư Tam Kỳ, Vĩnh Niệm • Vị trí kinh doanh bán hàng siêu đẹp• Không hố ga, không tủ điện• Gần ngay lô góc • Diện tích 63m (ngang 4.2 x 15) • Hướng Nam• Vỉa hè 5m. Sổ đỏ sang tên ngay• Zá: 6.6 tỉ ...
09/12/2025
Quận Lê Chân, Hải Phòng
6.6 tỷ 63 m²

0936691943