Bán nhà đất Quận Gò Vấp

BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ: NHỎ, ĐẸP, CHẮC CHẮN, HẺM THÔNG - RỘNG, KDC THÂN THIỆN. LH:0989051114.
NHÀ ĐANG Ở CẦN BÁN Địa chỉ: 99/13, Đường số 2, Phường An Hội Đông (Tìm nhà đi hẻm 65 đường số 2) - Diện tích: 3,25X12,57 - Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2PN, 2WC - Đường trước nhà: rộng rãi, hẻm thông - Nhà chính chủ, chắc chắn, ...
08/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
4.55 tỷ 35 m²

30

OTO NGỦ TRONG NHÀ - NGAY MERCEDES QUANG TRUNG - 60M2 - 4 TẦNG - SỔ VUÔNG A4 - SẴN NỘI THẤT - NHĨNH 7 TỶ (THƯƠNG LƯỢNG)
   + Diện tích: 4 tầng lầu. ( 4m x 14.5m ) Vuông Đẹp   + Kết cấu: 1 Trệt 2 lầu sân thượng, PK, Bếp, 5PN, 6WC, sân thượng trước.   + Hẻm xe hơi ngủ trong nhà   + Khu phân lô an ninh, dân trí cao.   + Gần ...
07/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
7.55 tỷ 60 m²

0939935282

KHÔNG TÌM RA CĂN THỨ 2 - TRUNG TÂM GÒ VẤP - 31M2 MỚI COON - TẶNG FULL NỘI THẤT - NHĨNH 3 TỶ
- DT : ngang 3,6m x 8,5m ( Xây full trệt lầu vuông vức)  - Gồm P.Khách, P.bếp - 2p.ngủ, 2wc trên dưới & ban công phơi đồ  - Tặng toàn bộ nội thất dọn vào ở ngay  - Hẻm trước nhà 5m ,Cách hẻm xe tải thông 20m - Pháp lý ...
07/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
3.65 tỷ 31 m²

0939935282

NHÀ ĐẸP HXH NGUYỄN DUY CUNG P12 GÒ VẤP – 51M² – 5.9 TỶ
NHÀ ĐẸP HXH NGUYỄN DUY CUNG P12 GÒ VẤP – 51M² – 5.9 TỶ
NHÀ ĐẸP HXH NGUYỄN DUY CUNG P12 GÒ VẤP – 51M² – 5.9 TỶ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 3PN – 2WC – ban công thoáng Dọn vào ở ngay, không cần sửa .Hẻm nhựa xe hơi tới cửa .Cách mặt tiền chỉ 50m   Gần Emart Phan Huy Ích – tiện ích ...
06/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
5.9 tỷ 51 m²

0372682232

NHÀ ĐẸP HXH NGUYỄN DUY CUNG P12 GÒ VẤP – 51M² – 5.9 TỶ
NHÀ ĐẸP HXH NGUYỄN DUY CUNG P12 GÒ VẤP – 51M² – 5.9 TỶ
06/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
5.9 tỷ 51 m²

0372682232

7.55 TỶ SỞ HỮU NHÀ 4 TẦNG – HXH 6M QUANG TRUNG P8 - GÒ VẤP.
7.55 TỶ SỞ HỮU NHÀ 4 TẦNG – HXH 6M QUANG TRUNG P8 - GÒ VẤP.
7.55 TỶ SỞ HỮU NHÀ 4 TẦNG – HXH 6M QUANG TRUNG Diện tích đẹp 4x15 (60m²) – vuông A4, hoàn công đủ  Kết cấu 4 tầng – 5PN – 5WC – sân thượng rộng Hẻm 6m xe hơi tránh – khu dân trí cao Ngay Nguyễn Công Trứ – sát chợ đêm Hạnh ...
06/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
7.55 tỷ 600 m²

0372682232

BÁN GẤP NHÀ GÒ VẤP – 3PN, HẺM 3M, SỔ ĐẸP .NGUYỄN VĂN CÔNG GIÁ CHƯA ĐÊN 100TRM2.
BÁN NHÀ GIÁ TỐT – GẦN NGÃ 5 QUANG TRUNG & NGUYỄN KIỆM  Diện tích: ngang 4m x dài 13m (nở hậu 5,7m – phong thủy tốt) Hẻm trước nhà: rộng 3m, thông thoáng Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu -  3 phòng ngủ -2 nhà vệ sinh Vị trí: gần ngã ...
06/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
5.25 tỷ 54 m²

0372682232

PHONG CÁCH HIỆN ĐẠI KẾT HỢP CỔ ĐIỂN SANG TRỌNG - NGANG 5M BỀ THẾ - 3 TẦNG LẦU - OTO ĐỖ CỬA - TRUNG TÂM GÒ VẤP - CHỈ 4.x TỶ NHỎ XÍU
   1 Trệt 2 lầu, 3PN, phòng nào cũng có ban công, 3WC,    Đầy đủ tiện nghi, tủ, giường, sofa, máy lạnh, máy giặt,… chỉ cần xách vali vô ở.   Vị trí đẹp, xe hơi đỗ cửa, cách vài căn ra đường xe tải thông, ...
05/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
4.15 tỷ 22 m²

0939935282

Bán Nhà HXT Lê Văn Thọ 4mx15m, 1T2L ST, 4PN 4WC, Đường to & kinh doanh đa ngề
Mặt tiền kinh doanh 12m gần đoạn Lê Văn Thọ, Công viên Làng Hoa, Phường 9, Gò Vấp. Khu kinh doanh sầm uất, lưu lượng người qua lại cao. Diện tích: 4m x 15m vuông vức đẹp. DTCN 49m2 Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng. Công năng: 4 phòng ngủ ...
04/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
10 tỷ 60 m²

0352532539

Mặt Tiền ĐS17 & Thống Nhất + Nhà 3 lầu ST. DT: 5mx16m đường xe tải , giá 9,7 tỷ
Gia chủ cần bán nhà HXH thông , trục đường kinh doanh sầm uất, ngay BV Hồng Đức Quận Gò Vấp. Diện tích đẹp: 5m x 16m vuông vức nhà xây kiên cố 3 lầu 5PN, tiện ở hoặc kinh doanh! DTCN 62m2 Ưu điểm nổi bật: Vị trí trung tâm cực kỳ ...
04/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
10 tỷ 80 m²

0352532539

HXT Bán Nhà 3 Lầu Đường Nguyễn Oanh + DT: 4,24m x 14,5m , Vị trí đẹp , đi lại thuận tiện
Vị trí khu trung tâm, gần CityLand, đối diện Lotte Mart Nguyễn Văn Lượng, xung quanh đủ tiện ích DT: 4,24m, x 14,5m. nở hậu 4,45m. Công nhận 67.3m² Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, gồm 4PN bếp, phòng khách thờ, sân xe... Hẻm xe hơi 6m, khu dân ...
04/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
10 tỷ 67 m²

0352532539

HXH 116 Nguyễn Văn Lượng DT đẹp 3,8mx39m CN 150m2, GPXD 1 lửng 3 lầu 1 ST, chỉ 9,9 tỷ!
Bán nhà HXH 116 Nguyễn Văn Lượng, P17, Gò Vấp giá rẻ chưa tới 70 tr/m². Vị trí cực đẹp: Hẻm xe hơi thông ra Lê Đức Thọ & Lê Hoàng Phái khu dân cư an ninh, tiện ích đầy đủ. Diện tích: 3,8m x 39m công nhận sổ 150m². Hiện trạng: Nhà 1 ...
04/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
8.8 tỷ 150 m²

0352532539

Cách MT 1 căn Phạm Huy Thông DT 5mx12m CN 60.2m2, LG 6m xây cao lầu giá chỉ 8,6 tỷ
Gia chủ kẹt tiền bán gấp lô đất đẹp gần MT Phạm Huy Thông P6 GV, Đường thông qua Dương Quảng Hàm, vị trí tiềm năng tăng giá mạnh Diện tích: 5m x 12m CN đủ: 60.2m² Hiện trạng, đất trống tiện xây mới, khu quy hoạch đồng bộ nhà xây ...
04/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
8.8 tỷ 60 m²

0352532539

BÁN GẤP! NHÀ 81M2 – HXH TẬN CỬA – GIÁ CHỈ 8.5 TỶ.
BÁN GẤP! NHÀ 81M2 – HXH TẬN CỬA – GIÁ CHỈ 8.5 TỶ.
8.5 TỶ – HXH PHẠM VĂN CHIÊU – 81M² – SÂN RỘNG. Diện tích : 4x21 – công nhận đủ3PN – 4WC – 3 tầng + sân thượng. Ô tô vào tận nhà.Gần chợ Thạch Đà – ở sướng – tiện đủ thứNhà chắc chắn – dọn vào ở ngay. Sổ chuẩn ...
04/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
8.5 tỷ 81 m²

0377459862

HÀNG NGON GÒ VẤP – 5.3M NỞ HẬU – 87M2 – 6.X TỶ.
HÀNG NGON GÒ VẤP – 5.3M NỞ HẬU – 87M2 – 6.X TỶ.
NHÀ MỚI 87M2 – NGUYỄN THƯỢNG HIỀN – CHỈ 6.X TỶ DT : 5.3 x 16.5 (A4)Kết cấu : 2 tầng – 3PN – 3WCNhà mới đẹp – vào ở ngay. Hẻm 3m – cách ô tô 30mGần Phú Nhuận – Bình Thạnh. Sổ riêng – công chứng nhanh LH : 0947530008 (Trần Hạnh)Xem ...
04/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
6.2 tỷ 87 m²

0377459862

ÔTÔ NHỎ TỚI CỬA  - TRUNG TÂM GÒ VẤP - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN - KHU DÂN TRÍ CAO - CHỈ 4.x TỶ
ÔTÔ NHỎ TỚI CỬA - TRUNG TÂM GÒ VẤP - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN - KHU DÂN TRÍ CAO - CHỈ 4.x TỶ
- DT: 30m2 ( 3.5m x 9m ). Nở hậu phong thuỷ đẹp. Hoàn công đủ - 2 Tầng BTCT. Gồm: PK, PB, 2PN, 2WC, bancong, giếng trời thông thoáng... - Hẻm xe hơi tới cửa, an ninh, dân trí, gần chợ, trường học, tiện ích ngập tràn,... - Tặng full nội ...
04/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
4.68 tỷ 30 m²

0939935282

HIẾM! NHÀ NGANG 4.55M – ĐỐI DIỆN CITYLAND – DÒNG TIỀN 18TR/THÁNG
 8.6 TỶ – SỞ HỮU NHÀ ĐỐI DIỆN CITYLAND. Ngang đẹp 4.55m – 2 mặt hẻm. 5PN – phù hợp gia đình lớn Ô tô vào nhà – hẻm quay đầu. Khu dân trí cao – an ninh – tiện ích đỉnh. Có sẵn thu nhập 18tr/tháng.Vừa ở vừa khai thác cực ...
04/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
8.6 tỷ 45 m²

0377459862

NHÀ XINH - BAY SỚM - HẺM Ô TÔ THÔNG - 3 TẦNG, 3 PN, 3 WC - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN - NGAY DƯƠNG QUẢNG HÀM, GÒ VẤP, ĐH VĂN LANG, EMART PHAN VĂN TRỊ -
- Diện tích thực tế 25m2 (3m x 8.5m). Vuông A4. Hoàn công đủ - 3 Tầng BTCT. Công năng: PK, PB, Phòng thờ, 3PN, 3WC, Bancong, Sân thượng trước chill, Giếng trời thông tầng cực thoáng sáng - Hẻm Ô TÔ thông bàn cờ xe hơi chạy vi vu khu siêu tiện ...
02/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
5.39 tỷ 25 m²

0939935282

NHÀ CẤP 4 – ĐƯỜNG SỐ 59, P14 GÒ VẤP – DIỆN TÍCH KHỦNG – GIÁ CỰC TỐT
 Diện tích: 3.25m x 25m – nở hậu nhẹ 3.27m (tài lộc) - Kết cấu: Trệt + lửng. - Công năng: Nhà trệt suốt, 1 phòng ngủ, 1 WC – phù hợp ở hoặc cải tạo xây mới. - Giá chỉ ~67 triệu/m² – quá rẻ so với khu vực, khó tìm căn thứ 2 ...
02/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
5.5 tỷ 81 m²

0909911672

ĐẸP - 3 TẦNG -  TẬN CỬA - 40M2 - SẴN NỘI THẤT XỊN - SỔ VUÔNG A4 - CHỈ 5.x TỶ - KHU NÀY KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2
ĐẸP - 3 TẦNG - TẬN CỬA - 40M2 - SẴN NỘI THẤT XỊN - SỔ VUÔNG A4 - CHỈ 5.x TỶ - KHU NÀY KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2
   ▪ Vị trí : Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp   ▪ Công năng : 1 trệt, 2 lầu,  4PN, 3 toilet, sân thượng trước, sau.   ▪ Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì, sát bên Trường học Huỳnh Văn Nghệ, Lê Quý Đôn, gần chợ, ...
01/04/2026
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
5.68 tỷ 40 m²

0939935282