Bán nhà đất Quận Hải An

⭐⭐Nhà mặt ngõ tuyến 2 Trung Lực - 40m 4 tầng - độc lập - ô.tô đỗ cửa
⭐⭐Lên sóng Siêu phẩm sau nhà mặt Đường #Trung_Lực  Ngay Trung tâm phố Trung Lực sầm uất bán kính 100m trường chợ ko thiếu thứ gì nhà siêu thoáng 2 mặt ngõ - Diện tích 40m x 4 tầng xây độc lập - Hướng Nam- Sổ đỏ chính chủGiá ...
24/04/2026
Quận Hải An, Hải Phòng
tỷ 40 m²

0936691943

Tràng Cát - Phân khu The Rise: Sức nóng đang tăng, cơ hội đang giảm - Tâm điểm an cư
TRÀNG CÁT – PHÂN KHU THE RISE: SỨC NÓNG ĐANG TĂNG, CƠ HỘI ĐANG GIẢM!* Giữa nhịp phát triển sôi động của Hải Phòng, Tràng Cát đang dần trở thành tâm điểm an cư – đầu tư mà ai nhanh tay người đó thắng!* Và nổi bật nhất lúc này chính ...
24/04/2026
Quận Hải An, Hải Phòng
700 triệu 32 m²

0366548476

Bán nhà Kiều Sơn - Văn Cao - 50m 3 tầng - Ô.tô đỗ tận cửa
Bán nhà Kiều Sơn - Văn Cao - 50m 3 tầng - Ô.tô đỗ tận cửa
Nhà đẹp Kiều Sơn - Văn Cao Ô tô đỗ cửa - thông Trung Lực - Diện tích : 50m2 x 3 tầng mái bằng- Công năng : 3 ngủ , 3 vs , p thờ , sân phơi - Nhà đẹp sạch sẽ chỉ việc mang đồ về ở được luôn - Bìa đỏ chính chủ - Giá chỉ : 3 tỷ ...
23/04/2026
Quận Hải An, Hải Phòng
tỷ 50 m²

0936691943

⭐⭐Nhà đẹp – Ngô Gia Tự - Đằng Lâm - 40m 4 tầng - Mới tinh - ngõ nông
⭐⭐Nhà đẹp – Ngô Gia Tự - Đằng Lâm * Diện tích: 40m² x 4 tầng.* Công năng: 4 phòng ngủ, 3wc, full tủ âm tường * Đường: Ngõ nông 1 ngoặt, xe tải 5 tạ đỗ tận cửa, ô tô đi lại thuận tiện. * Nội thất: Tặng nội thất phòng khách ...
23/04/2026
Quận Hải An, Hải Phòng
tỷ 40 m²

0936691943

⭐Nhà phố Kiều Sơn - Văn Cao - 42m 3 tầng - Ô.tô đỗ sát nhà
⭐Nhà phố Kiều Sơn - Văn Cao - 42m 3 tầng - Ô.tô đỗ sát nhà
⭐Nhà phố KIỀU SƠN - VĂN CAO 2 ô tô chánh nhau. Đỗ sát nhà. Cách 20m Nhà chắc chắn kiên cố bền bỉ. Công năng hợp lý DT: 42 m2. X 3 tầng mái bằng. ‍ công năng gồm : 3 phòng ngủ. 3 wc pháp lý: bìa đỏ chính chủ -sẵn giao dịch ...
21/04/2026
Quận Hải An, Hải Phòng
tỷ 42 m²

0936691943

Bán nhà Trung Hành - 40m 3 tầng - Đẹp sạch sẽ - Giá rẻ
Bán nhà Trung Hành - 40m 3 tầng - Đẹp sạch sẽ - Giá rẻ
Chỉ 2850 có nhà 3 tầng tại Trung Hành - Đằng Lâm Diện tích : 40m2. - Hướng Tây - Ngõ rộng 2m - Công năng: 3 tầng có 3 phòng ngủ. - Bìa đỏ chính chủ vuông đẹp Liên hệ xem nhà: 093.669.1943 __Đức Phúc
21/04/2026
Quận Hải An, Hải Phòng
tỷ 40 m²

0936691943

Đất mặt đường Tây Trung Hành - 162m - Mặt tiền 9m - Rất hiếm
2 Lô liền nhau mặt đường Tây Trung Hành - Rất hiếm • Diện tích: 81m/lô ~ tổng 162m• Ngang 9m dài 18m• Hướng Nam• Đường rộng 12m cả vỉa hè • Vị trí tuyến 2 kinh doanh, buôn bán • Sổ đỏ sang tên ngay• Giá: 95 triệu/m ~ 15.4 ...
20/04/2026
Quận Hải An, Hải Phòng
15.4 tỷ 162 m²

0936691943

⭐⭐Bán nhà mặt ngõ Thư Trung - 53m 4 tầng - Lô Góc - Ô.tô đỗ cửa
⭐⭐Bán nhà mặt ngõ Thư Trung - ô.tô đỗ cửa • Diện tích 53m. Ngang 6m• Hướng Nam• Ngõ rộng 4.5m ô.tô đánh võng• T.kế 4 tầng có. 4 ngủ + 3wc • Nhà đẹp như mới xây năm 2023• Lô góc 2 mặt thoáng - nhiều cửa sổ• Để lại nhiều ...
19/04/2026
Quận Hải An, Hải Phòng
4.95 tỷ 53 m²

0936691943

Bán đất ở thổ cư, số 3/58 Hạ Đoạn (Hạ Đoạn 2) P.Đông Hải
Bán đất ở thổ cư, số 3/58 Hạ Đoạn (Hạ Đoạn 2) P.Đông Hải
-Diện tích bìa đỏ 100m vuông chính chủ. -Diện tích mặt bằng thực tế ~120m vuông. -Có nhà cấp 4 đang ở. -Giá mong muốn 3,5 tỷ có thể thương lượng -vị trí gần các dự án chiến lược của Vinhome, đường xá thuận lợi ...
06/04/2026
Quận Hải An, Hải Phòng
0 đồng 120 m²

0978581669

NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Ngõ 75 Kiều Sơn, Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Tp Hải Phòng
NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Ngõ 75 Kiều Sơn, Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Tp Hải Phòng Diện tích ~ 60m2Giá bán: 5,xxx ( có thương lượng )Liên hệ SĐT: 0349846537 / 0344140325 *** THÔNG TIN MÔ TẢ:- Hướng: Đông Nam- Kết cấu 3 tầng gồm 3 vs, 3 ...
30/03/2026
Quận Hải An, Hải Phòng
0 triệu 58 m²

0868626991

Nhà phân lô 193 Văn Cao - Thư Trung , 90m 4 tầng, giá 8.3 tỉ
Lung linh phân lô Thư Trung - 193 Văn Cao độc lập dân xây chất lượng - Diện tích 90m, ngang 4.5m- Hướng Tây tứ trạch- Đường 12m vỉa hè- Nhà xây 4 tầng có 4 ngủ khép kín, tổng 5wc - Để lại toàn bộ nội thất cao cấp- Sân thượng tầng 2 ...
25/12/2025
Quận Hải An, Hải Phòng
8.3 tỷ 90 m²

0936691943

ĐẤT CHÍNH CHỦ - VỊ TRÍ ĐẸP Mặt Tiền Tại Tổ Tân Vũ 2, Phường Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng
ĐẤT CHÍNH CHỦ - VỊ TRÍ ĐẸP Mặt Tiền Tại Tổ Tân Vũ 2, Phường Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng Diện tích: 140,1m2Giá niêm yết: 22 triệu/m2Liên hệ SĐT Chính chủ: 0942487698 - 0385414299 - Ngõ xóm đi chung rộng 5m- Tiện ích xung quanh đầy đủ ...
22/10/2025
Quận Hải An, Hải Phòng
22 triệu 140 m²

0904039748

Bán  lô đất biệt thự 160m² tuyến 2 Lê Hồng Phong, Hải An
Bán lô đất biệt thự 160m² tuyến 2 Lê Hồng Phong, Hải An
Bán  lô đất biệt thự 160m² tuyến 2 Lê Hồng Phong.- Diện tích: 160m² (ngang 8m x 20m).- Hướng: Tây tứ trạch.- Xây khách sạn - nhà hàng - karaoke - villa - văn phòng cty đều ok.- Vị trí khu VIP của Đằng Hải - Lê Hồng Phong, tuyến 2 ngay ...
15/09/2025
Quận Hải An, Hải Phòng
18.4 tỷ 160 m²

0936298678

Bán 100m2 đất mặt đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Q. Hải An, hướng Nam
Thông tin + DIện tích: 100m2. + ngang 5 m dài 20 m theo sổ . + Mảnh đất gần Big C ,3 mặt thoáng mặt hướng Nam giáp đường Nguyễn Bỉnh Khiêm rộng 34.m mặt hướng Tây giáp ngõ và dân rộng 8m + Thực tế còn lưu không phía trước ,phía sau + ...
19/06/2024
Quận Hải An, Hải Phòng
6.90 tỷ 100 m²

0987617986

Bán nhà đẹp KHU TĐC VƯỜN MƠ Hải Phòng, 48m2 chỉ 4.3 tỷ. Lh:0936996022
BÁN NHÀ ĐẸP - THIẾT KẾ CHUẨN PHONG THỦY KHU TĐC VƯỜN MƠ - 358 ĐÀ NẴNG - NGÔ QUYỀN - HẢI PHÒNG - Diện tích 48m2, đua văng thành 52m2. - Ngang 4, vuông vắn, cấu trúc gồm: Phòng khách, gara ô tô, 4 phòng ngủ, phòng ăn + bếp, sân phơi, sân ...
05/04/2024
Quận Hải An, Hải Phòng
4.30 tỷ 48 m²

kh

SGO Housing bán căn Shophouse mặt đường 40m dự án Hải An Center
SGO Housing bán căn Shophouse mặt đường phía Tây rộng 40m dự án Hải An Center Hải Phòng Diện tích 125m2 (5x25); đường trước nhà rộng 40m (lòng đường 26m, vỉa hè mỗi bên 7m); đường phía sau nhà 7m Hướng Tây tứ trạch hợp để kinh doanh ...
10/08/2023
Quận Hải An, Hải Phòng
5.41 tỷ 125 m²

0945634556

SGO Housing ra mắt quỹ căn Shophouse giá chỉ từ 33 triệu/m2 dự án Hải An Center
- Diện tích 125 – 200m2, đường trước nhà 30 – 69m - Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ từng lô - Giá đất chỉ từ 33 triệu/m2. Xây dựng 6 triệu/m2 sàn - Chiết khấu lên tới 10% - Hỗ trợ lãi suất 0% & ân hạn nợ gốc lên tới 12 tháng - Thanh ...
09/08/2023
Quận Hải An, Hải Phòng
4.13 tỷ 125 m²

0945634556

Bán lô đất nền 2 mặt phố siêu đẹp Trung Lực, Lực Hành, giá 84tr/m2
Bán lô đất nền 2 mặt phố siêu đẹp Trung Lực, Lực Hành. kích thước 4x15; Vị trí ngã 4, thích hợp cho nhà đầu tư hay kinh doanh. Gần UBND phường, chợ Đằng Lâm, trường học các cấp... đường thông ra LHP, Ngô Gia Tự, Trung Hành... Giá ...
24/11/2022
Quận Hải An, Hải Phòng
5.04 tỷ 60 m²

0562467777

Nhà đẹp 4 tầng, dt 60m2, kpl Văn Minh - Thư Trung, Đằng Lâm, giá 4350tr
Nhà đẹp 4 tầng kpl Văn Minh - Thư Trung, Đằng LâmDiện tích 60m x 4 tầngHướng : Bắc (đông tứ trạch)Đường trước nhà rộng 6m có cả vỉa hè ô tô đỗ trước cửa ngày đêm, an ninh hàng xóm xung quanh văn minh, an ninh rất tốt. Vài phút ra Văn ...
24/11/2022
Quận Hải An, Hải Phòng
4.35 tỷ 60 m²

0562467777

Nhà đẹp 3.5 tầng, diện tích 46m2, ô tô đỗ cửa tại Đông Hải 2, giá 2.480 tỷ
Hàng nóng F0 , nhà đẹp ô tô đỗ cửa tại Đông Hải 2. Nhà đẹp 3,5 tầng gần cầu vượt Đông Hải . Diện tích 46m2 Hướng Tây nam, Đường trước nhà rộng 5m ô tô đỗ cửa. Cách mặt đường 30m . Công năng: 4 phòng ngủ, 3 wc, phòng khách ...
23/11/2022
Quận Hải An, Hải Phòng
2 triệu 46 m²

0562467777