Bán nhà mặt phố Quận 1

[HÀNG HOT Q1] 43.5 TỶ (~647TR/M2) - MT NGUYỄN CÔNG TRỨ - HĐT 90TR
*** RẺ NHẤT PHÂN KHÚC MẶT TIỀN PHỐ TÀI CHÍNH * Giá bán: 43.5 Tỷ (Chỉ ~647tr/m2). * Vị trí: – ngay trục Nguyễn Thái Học – Yersin, khu ngân hàng – tài chính – văn phòng sầm uất. * Diện tích kv: 4.3m x 17m (CN 67.2m2). ...
13/01/2026
Quận 1, Hồ Chí Minh
43.5 tỷ 67 m²

0903356875

SIÊU HOT – BÁN NHÀ RIÊNG 2 TẦNG –  44m² –  TRẦN QUANG KHẢI, Q.1 – GIÁ CHỈ 7,8 TỶ
SIÊU HOT – BÁN NHÀ RIÊNG 2 TẦNG – 44m² – TRẦN QUANG KHẢI, Q.1 – GIÁ CHỈ 7,8 TỶ
Địa chỉ: 54/25 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Quận 1 Diện tích: 3.1 x 15m – CN: 44m² DTXD: 43.7m² _ DT Sàn: 87.4m² Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu – Gồm 2 phòng ngủ, 3 WC Nhà đẹp, vào ở ngay – không cần sửa chữa Đang cho thuê 17 ...
12/11/2025
Quận 1, Hồ Chí Minh
7.80 tỷ 44 m²

0902604063

BÁN NHÀ SIÊU HOT – HXH MAI THỊ LỰU, Q.1 – DT: 4.7x18m - CN: 80.3m² - 3 TẦNG – GIÁ 25 TỶ
Địa chỉ: 75/4 Mai Thị Lựu, P. Đa Kao, Q.1 – trung tâm Quận 1, hẻm xe hơi rộng rãi, khu dân cư văn minh, an ninh tuyệt đối. Diện tích: 4.7 x 18m - công nhận: 80.3m² Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu – gồm 5 phòng ngủ, thiết kế hiện đại Tình ...
12/11/2025
Quận 1, Hồ Chí Minh
25 tỷ 81 m²

0902604063

Chính Chủ Bán Mặt Tiền Mai Thị Lựu, Tân Định, Q.1: 8.2x18.5m, Giá Tốt 75 Tỷ, Vị Trí Đắc Địa!
Chính Chủ Bán nhà Mặt Tiền Mai Thị Lựu, Phường Tân Định, Quận 1.- DT: 8.2 x 18.5m, DTCN 150 m2.- Kết Cấu: 4 lầu, 8PN, 4WC.- Pháp lý: Sổ Hồng, Sang tên ngay.- Giá bán: 75 tỷ còn Thương Lượng.- Liên hệ: 091.116.0692 - Ngô Tú.
10/10/2025
Quận 1, Hồ Chí Minh
75 tỷ 150 m²

0932945651

Chính Chủ Bán Mặt Tiền Đề Thám, P.Cô Giang, Q.1. DT 4.6x19m, Giá 40 tỷ. Vị Trí Đẹp, Kinh Doanh Tốt!