Bán nhà trong ngõ, ngách Hồ Chí Minh

Hẻm 12m. Lê Văn Quới. Bình Tân.
Hẻm 12m. Lê Văn Quới. Bình Tân.
+ Vị trí cực đẹp, mặt tiền hẻm 12m, xe tải quay đầu, ô tô đậu sân nhà. + Kết cấu 2 tầng đúc BTCT tiện lên tầng và thiết kế thêm theo ý chủ. + Tiện ích: Trường học, ngân hàng, bách hoá xanh, vinmart, điện máy xanh - Nguyễn Kim, ...
09/11/2022
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
8.8 tỷ 98 m²

0973856464

Bán Nhà Nát Hẻm 8m Lê Văn Sỹ P13 PN 72m2 (4.5x16) Giá Nhỉnh 10 Tỷ
Bán Nhà Nát Hẻm Xe Tải Lê Văn Sỹ P13 PN 72m2 (4.5x16) Giá Nhỉnh 10 Tỷ   +  Căn Nhà HXH 7m cách mặt tiền đường Lê Văn Sỹ chỉ vài chục mét. +  Diện tích : 72m2 (4.5x16), căn nhà cũ nát, xác định mua vị trí để xây dựng mới, ...
09/11/2022
Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
10.8 tỷ 42 m²

0909535467

Hiếm Bán Nhà Quận 11 - Hẻm 8m thông - 40m2 - 4 tấm BTCT đẹp
Hiếm Bán Nhà Quận 11 - Hẻm 8m thông - 40m2 - 4 tấm BTCT đẹp
+ Lạc Long Quân phường 3 cạnh đầm Sen Quận 11.+ 40m nở hậu trệt 3 lầu BTCT mới.+ Pháp lý chuẩn hẻm 8m thông.Liên hệ : Anh Quang Xem nhà ( không tiếp môi giới trung gian )
08/11/2022
Quận 11, Hồ Chí Minh
6.6 tỷ 40 m²

0969829889

Ngộp Bán Nhà Lạc Long Quân - Quận 11- hẻm xe hơi - 80m2 - 4 tấm BTCT đẹp
+ vị trí Lạc Long Quân - Tân Hoá Quận 11.+ 80m2 trệt 3 lầu , hai mặt hẻm xe tải thông pháp lý chuẩn không lộ giới quy hoạch, chia làm hai căn riêng vừa ở vừa cho thuê 8Tr / tháng.+ Chủ ngộp Bank giảm giá 1.5tỷ TL.Liên hệ : Anh Quang Xem nhà ( ...
08/11/2022
Quận 11, Hồ Chí Minh
7.5 tỷ 80 m²

0969829889

Nhỉnh hơn 4 tỷ , hxh nhà phường 16, GV, 42m2, 4ty5
Nhỉnh hơn 4 tỷ , hxh nhà phường 16, GV, 42m2, 4ty5
Diện tích 42 m2 ( 3,05 x14) Mô tả:
08/11/2022
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
4.5 tỷ 42 m²

0938593782

NHÀ HẺM 8M THÔNG - GẦN NGÃ 4 BỐN XÃ - 56M2 - 4.75 TỶ
NHÀ HẺM 8M THÔNG - GẦN NGÃ 4 BỐN XÃ - 56M2 - 4.75 TỶ
HẺM 8M THÔNG TỨ TUNG - KINH DOANH ĐA NGÀNH - CHỈ NHỈNH 4 TỶ. Hẻm Lê Văn Quới, Bình Trị Đông A Bình Tân. + Diện tích 56m2 (4.6 x 12.2) - 4.75 Tỷ. + Kết cấu: Trệt, 2 Lầu, Sân Thượng gồm 3 Phòng ngủ 5 WC. + Nhà ngang Bề thế 4.6m ...
08/11/2022
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
4.75 tỷ 56 m²

0979959320

Bình Thới Quận 11 - Ngay Vòng Xoay Âu Cơ + Lê Đại Hành
Xe Tải Đổ Cửa - 3 Tầng BTCT
Bình Thới Quận 11 - Ngay Vòng Xoay Âu Cơ + Lê Đại Hành Xe Tải Đổ Cửa - 3 Tầng BTCT
Mô tả:
08/11/2022
Quận 11, Hồ Chí Minh
5.7 tỷ 40 m²

0938008188

Bán nhà gần MT Phan Văn Trị Bình Thạnh, DT 94m2, ngang gần 6m, nở hậu, 8 tỷ2
Mô tả: * Vị trí trung tâm Bình Thạnh, đầy đủ tiện ích: trường học các cấp, Bệnh viện Bình Thạnh, Bệnh viện Gia Định, chợ Cây Điệp, Ngân hàng, Điện máy Xanh.....   * Thông số đẹp 5.5 x 16 nở hậu 9m. DT công nhận đủ 94m2. ...
08/11/2022
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
8.2 tỷ 94 m²

0334605681

Bán nhà ngõ Nguyễn Thị Định, Quận 2, 50m2, giá 2 tỷ 700
Bán nhà ngõ Nguyễn Thị Định, Quận 2, 50m2, giá 2 tỷ 700
Cần bán gấp nhà cách 1 căn mặt tiền đường Nguyễn Thị Định gần cầu Giồng Ông Tố: - Diện tích 5x9,5m tổng 48m2. + Kết cấu: trệt + 2 lầu + sân thượng, 3 Phòng ngủ, 3 WC. + Xe hơi đỗ cửa. + Tiện ích xung quanh không thiếu gì: ...
08/11/2022
Quận 2, Hồ Chí Minh
2.70 tỷ 50 m²

0349966655

NHÀ ĐẸP HUỲNH TẤN PHÁT, QUẬN 7 - TÀI CHÍNH NHỎ CHỈ 1 TỶ X NHỎ
NHÀ ĐẸP HUỲNH TẤN PHÁT, QUẬN 7 - TÀI CHÍNH NHỎ CHỈ 1 TỶ X NHỎ Mô tả:+ Bán nhà  Huỳnh Tấn Phát. Thị trấn Nhà Bè+ Hẻm xe hơi cách nhà 5m+ DT: 3.1m x 5m - 1 trệt 2 lầu. 2pn 3wc + Sổ riêng đsh, mua bán công chứng uỷ quyền. Cam ...
08/11/2022
Quận 7, Hồ Chí Minh
1.4 tỷ 15 m²

0868875712

NHĨNH TỶ, NHÀ 35M2, NỞ HẬU TẠI NGUYỄN VĂN ĐẬU BÌNH THẠNH
NHĨNH TỶ, NHÀ 35M2, NỞ HẬU TẠI NGUYỄN VĂN ĐẬU BÌNH THẠNH
Chỉ nhĩnh 4 tỷ, bạn mua được căn nhà như ý: - 35m2, 2 tầng, nở hậu. - Nhà 2 mặt hẻm thông thoáng - Nở Hậu - Nhà 1 Trệt 1 lầu 2PN - Phòng Khách - Bếp - Hẻm xe hơi. - Vị trí thuận tiện di chuyển, khu vực an ninh - Chủ ở lâu năm - Sổ ...
08/11/2022
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
4.95 tỷ 35 m²

0896437986

Chỉ 5 tỷ 1, Có nhà 55m2 ngay Đường Điện Biên Phủ Bình Thanh.
CẦN BÁN GẤP NHÀ 55 M2, 2 TẦNG TẠI ĐƯỜNG ĐIỆN BEN PHỦ. CHỈ 5 TỶ 100. CHỦ NỢ CẦN BÁN GẤP. HẺM XE HƠI LÝ THUYẾT, THÔNG THOÁNG. SÁT QUẬN 1, MỌI TIỆN ÍCH XUNG QUANH. LIÊN HỆ PHÚ ĐỂ BIẾT THÊM CHI TIẾT. TRÂN TRỌNG ./.
08/11/2022
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
5.1 tỷ 55 m²

0896437986

Bán nhà gần Aeon Tân Phú Gò Dầu 72m2 hxh chỉ 6 tỷ 5 TL
Bán nhà gần Aeon Tân Phú Gò Dầu 72m2 hxh chỉ 6 tỷ 5 TL
Nhà đẹp lung linh, hẻm 6m trãi nhựa chỉ 6 tỷ 5 TLdiện tích 4.5x16m, thiết kế hiện đại ,đầy đủ công năng, vị trí đẹp.khu dân trí cao, toàn nhà lầu, có chỗ đỗ ô tô.Có thể vào ở ngay ,vừa kết hợp kinh doanh online phù hợp Khu tiện ...
08/11/2022
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
6.5 tỷ 72 m²

0903078910

TIN THẬT, NHÀ NHO NHỎ - SỔ HỒNG RIÊNG - KHÔNG QUY HOẠCH - CHỈ NHỈNH 1 TỶ, Phường Tân Hưng, Quận 07
NHÀ NHO NHỎ - SỔ HỒNG RIÊNG - KHÔNG QUY HOẠCH - CHỈ NHỈNH 1 TỶ, Phường Tân Hưng, Quận 07Mô tả: + Tổng diện tích 16.5m2.+Kết cấu: trệt + 1 lầu + lửng+Thiết kế gồm: 2 Phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, bếp, phòng khách,...+Khu vực: Trung tâm Quận 7 ...
08/11/2022
Quận 7, Hồ Chí Minh
1.9 tỷ 16 m²

0868875712

NHÀ GẦN MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ THẬP CHỈ NHỈNH 2 TỶ SỔ HỒNG RIÊNG - HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ 3.45*5 Khu phố 2, Phường Tân Phú, Quận 7
NHÀ GẦN MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ THẬP CHỈ NHỈNH 2 TỶ SỔ HỒNG RIÊNG - HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ 3.45*5 Khu phố 2, Phường Tân Phú, Quận 7 Mô tả: + Hiện trạng: Nhà ngang 3.45m, dài 5.  + Kết cấu: Nhà 1 Trệt, 1 lửng, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 wc, ...
08/11/2022
Quận 7, Hồ Chí Minh
2.111 tỷ 17 m²

0868875712

Bán nhà đẹp Hẻm 6m Gò Dầu Tân Quý Tân Phú 56m2 chỉ 3 tỷ 950
Bán nhà đẹp Hẻm 6m Gò Dầu Tân Quý Tân Phú 56m2 chỉ 3 tỷ 950
+ Diện tích 56 m² - 4 m x 14 m (sổ vuông vức, công nhận đủ)+ Hiện trạng nhà đầy đủ công năng . Nhà chính chủ tâm huyết xây nên rất chắc chắn và kiên cố+ Tiện ích đầy đủ, ngay chợ, sát Aeon Tân Phú, UBND, Trạm xá, các khu ăn ...
08/11/2022
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
3.95 tỷ 56 m²

0767394013

Chủ Thở Oxy Giảm Chào Lần 3 - Tổng Giảm 1 Tỷ - Còn 4.95 Tỷ - Giá Này Mà Giảm Nữa Chủ Tắt Thở Luôn.
Lê Thị Bạch Cát - Quận 11 .
Nhà Đẹp Dọn Vào Ở
Chủ Thở Oxy Giảm Chào Lần 3 - Tổng Giảm 1 Tỷ - Còn 4.95 Tỷ - Giá Này Mà Giảm Nữa Chủ Tắt Thở Luôn. Lê Thị Bạch Cát - Quận 11 . Nhà Đẹp Dọn Vào Ở
Nhà Đẹp Dọn Vào Ở Ngay - 3 Tầng BTCT Mô tả: + Vị trí đẹp cách mặt tiền chỉ 33 mét, ngay trung tâm Quận 11, gần Lê Đại Hành, đường 3/2, di chuyển thuận tiện vào các Quận trung tâm. + Nhà đẹp kết cấu chắc chắn 1 trệt 2 lầu, 2 ...
08/11/2022
Quận 11, Hồ Chí Minh
4.95 tỷ 39 m²

0938008188

Bán nhà đẹp HXH Gò Dầu Tân Phú 80m2 6 tỷ 950
Bán nhà đẹp HXH Gò Dầu Tân Phú 80m2 6 tỷ 950
diện tích nhà: 4x20, hiện trạng nhà mới đẹp, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 3pn, 4wc.Hẻm xe hơi tránh.Vị trí đẹp khu dân trí cao, an ninhGần các tuyến đường lớn  Tân Kỳ Tân Quý , Tân Sơn Nhì , Đi Aeon Tân Phú chỉ 5 phút.Khu vực sầm ...
08/11/2022
Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
6.95 tỷ 80 m²

0903078910

Nhà 5 Tầng 80m2, Kênh Tân Hóa, Quận 6,2 Mặt Tiền, Hẻm Xe Tải Thông, Ngộp Bank Cần bán Gấp
CHỦ NGỘP BANK 4 TỶ CẦN BÁN RẤT RẤT RẤT GẤP - TỔNG HẠ CHÀO 1.3 TỶ CHỈ CÒN 7.5 TỶ. NHÀ MỚI 5 TẦNG MANG VALI VÀO Ở NGAY - HẺM XE TẢI CHỈ 8.X TỶ - NGỘP BANK 4 TỶ CẦN BÁN GẤP.   Mô tả: + diện tích 80m2, 5 Tầng, (5x140 + Nhà ...
08/11/2022
Quận 6, Hồ Chí Minh
7.5 tỷ 80 m²

0924983791

CHDV Cao cấp 4tầng 18 Phòng 5x24m, Đặng Văn Bi Thủ Đức
CHDV Cao cấp 4tầng 18 Phòng 5x24m, Đặng Văn Bi Thủ Đức
CHDV Cao cấp 4tầng 18 Phòng 5x23m, Đặng Văn Bi Thủ Đức, nhỉnh 9tỷ.Bán CHDV Khu Víp Trường Thọ Đặng Văn BiNhà Có Thu Nhập 600Tr/Năm Hơn Gửi Lãi Ngân Hàng.Vị Trí Trung Tâm Cực Tiện Ích , Gần Bách Hoá Xanh , Trường Học Các Cấp , Đại Học ...