Bán nhà trong ngõ, ngách 12, Quận Gò Vấp

Nhà 2 Tầng Bùi Quang Là Sát Chợ Gần Trường Học  Vị Trí Vàng
Nhà 2 Tầng Bùi Quang Là Sát Chợ Gần Trường Học Vị Trí Vàng
Nhà 2 Tầng Bùi Quang Là – Sát Chợ, Gần Trường Học – Vị Trí Vàng 4 x 17m – DTCN 72m² 2PN – 2WC, thiết kế gọn gàng Chỉ 4.7 tỷ TL  
12/08/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
4.7 tỷ 72 m²

0961557611

LÔ GÓC 2 MẶT XE TẢI ĐS 1 - 63m2 5 TẦNG  - CÁCH 1 CĂN RA VIEW SÔNG - NHỈNH 7 TỶ 

Mô tả: V0.7760111
LÔ GÓC 2 MẶT XE TẢI ĐS 1 - 63m2 5 TẦNG  - CÁCH
LÔ GÓC 2 MẶT XE TẢI ĐS 1 - 63m2 5 TẦNG - CÁCH 1 CĂN RA VIEW SÔNG - NHỈNH 7 TỶ Mô tả: V0.7760111 LÔ GÓC 2 MẶT XE TẢI ĐS 1 - 63m2 5 TẦNG - CÁCH
LÔ GÓC 2 MẶT XE TẢI ĐS 1 - 63m2 5 TẦNG  - CÁCH 1 CĂN RA VIEW SÔNG - NHỈNH 7 TỶ Mô tả: V0.7760111+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng 5 phòng ngủ 3wc+ Nhà lô gốc cực kỳ thoáng+ Hẻm rộng xe tải vi vu, Cách 1 căn ra ngắm view sông Tham ...
11/08/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
0 triệu 63 m²

0765954464

 NHÀ MẶT TIỀN GẦN EMART PHAN HUY ÍCH- GÒ VẤP, 90M2- NHỈNH 6 TỶ! SỔ CHÍNH CHỦ !
*Nhà mặt tiền,diện tích rộng rãi 90m2( 4,5X 20 ). Thuận tiện kinh doanh hoặc cho thuê. * Vị trí cực kỳ thuận tiện, gần Emart2, chợ, trường học, trung tâm thương mại, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.* Nằm gần các ...
09/08/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
6.85 tỷ 90 m²

0357833399

BÁN NHÀ HẺM PHAN HUY ÍCH, LÔ GÓC 2MT HẺM 8M, DT 90m2 x 2 TẦNG BTCT, GIÁ NHỈNH 7 TỶ. LH:0988404529.
HẺM PHAN HUY ÍCH - LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN HẺM 8M- DT 4.5 x 20 - 2 TẦNG BTCT - GIÁ NHỈNH 7 TỶ THƯƠNG LƯỢNG Mô tả: Hiện trạng nhà 2 tầng BTCT 3 PN, 3wc nhà còn rất mới. Diện tích: 4 x 20 ( nở hậu đều 4.5m ) sổ cn 85m + Lô góc 2 mặt tiền ...
13/06/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
90 m²

215

BÁN NHÀ XE HƠI ĐẬU CỬA – NGANG KHỦNG 7M – 50M2 - CHỈ 4.X TỶ - PHAN HUY ÍCH GÒ VẤP
- Kết cấu: 3PN, 3Wc , có phòng dưới trệt cho người lớn tuổi, rộng rãi thoáng mát , nhà kiên cố , thiết kế hiện đại. - Hẻm xe hơi tung tăng . Ngày sát mặt tiền – gần Quang Trung , tiện di chuyển các quận lân cận. - Gần chợ, siêu ...
31/05/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
6 tỷ 80 m²

0946177770

BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH –45m2 - NGAY CHỢ PHẠM VĂN BẠCH P12 GÒ VẤP - 45M2 - NHỈNH 4X TỶ TỶ
- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, gồm: 2PN.PK, 2 WC . - Vị trí đẹp, ngay chợ, mặt tiền kinh doanh siêu đỉnh. - Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt. Giao thông thuận tiện qua các tuyến: , Tân Sơn , Trường Chinh, dễ dàng kết nối các quận trung ...
26/05/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
4.90 tỷ 45 m²

0946177770

HIẾM - BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH - NHỈNH 4X TỶ - 36M2 - NGUYỄN TƯ GIẢN - P12 GÒ VẤP
- Kết cấu gồm: 1 trệt 2 lầu. 2 phòng ngủ, 2 toilet, sân thượng, bạn công thoáng mát. - Vị trí đẹp, hẻm xe hơi thông , gần chợ Pham Văn Bạch , tiện kinh doanh đa ngành nghề , EMAT Phan Huy Ích , xung quanh tiện ích đầy đủ. - SHR , pháp ...
26/05/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
4.60 tỷ 36 m²

0946177770

NHÀ MỚI Ở NGAY - CHỈ NHỈNH 4 TỶ - PHAN HUY ÍCH - SÁT BÊN EMAT - 35M2 - 4 LẦU BTCT
Kết cấu : 1 trệt, 3 lầu . Gồm 4PN , 3WC, phòng bếp ,phòng khách . Sân thượng trước sau . -Vị trí Cách mặt tiền vài bước chân .Hẻm thông Nguyễn Duy Cung. Gần Quang Trung , Phạm Văn Bạch .Thuận tiện đi lại qua các quận Trung tâm. -Sổ ...
26/05/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
4.50 tỷ 0 m²

0946177770

BÁN NHÀ - SÁT MẶT TIỀN PHAN HUY ÍCH -80M2 - CHỈ 7X TỶ - SIÊU PHẨM P12 GÒ VẤP-FULL NỘI THẤT
-Diện tích: 5,5m x 14,5m -Xây dựng: Nhà thiết kế đẹp,5 lầu kiên cố. Gồm 5 phòng ngủ, 4 wc, phòng khách, bếp, phòng thờ. -Vị trí đẹp, khu vực sầm uất, nằm ngày tuyến đường lớn Phan Huy Ích, cách mặt tiền chỉ vài bước chân, gần ...
26/05/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
7.10 tỷ 80 m²

0946177770

VILLA MINI NGHỈ DƯỠNG – PHAN HUY ÍCH, PHƯỜNG 12, GÒ VẤP
VILLA MINI NGHỈ DƯỠNG – PHAN HUY ÍCH, PHƯỜNG 12, GÒ VẤP
- Diện tích đất: 102m² – Ngang hơn 6,8m, dài 18m – chuẩn villa mini - Liên hệ: 0965 87 48 49 (Tấn Đạt) - Kề bên Emart 2 - Tặng FULL nội thất cao cấp – Xách vali vào ở ngay - Giá: 7 tỏi nhỉnh (thương lượng mạnh, chủ cần ra lắm ròi) - ...
10/04/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
7 tỷ 0 m²

0965874849

Hạ nốt còn 4ty9 40mv, mời môi giới chạy hoa hồng 3%, đường thông 6m xe hơi, kế siêu thị Emart 700m, hồ bơi 350m, công viên 200m
5ty3 hạ nốt 4ty9, mời môi giới 3% đường thông 5m xe hơi, kế siêu thị Emart 700m, hồ bơi 350m, công viên 200m,nhà xây ở nên kiên cố móng trụ 15m, Sàn các tầng đúc bê tông,nội thất tặng lại gỗ nguyên khối,sofa da, nệm cao su sân thượng ...
17/03/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
4.90 tỷ 40 m²

0939360279 0965464464

NHÀ ĐẸP 2 TẦNG – FULL NỘI THẤT  2PN 2WC – NGUYỄN DUY CUNG, GÒ VẤP – CHỈ 3.XX TỶ
NHÀ ĐẸP 2 TẦNG – FULL NỘI THẤT 2PN 2WC – NGUYỄN DUY CUNG, GÒ VẤP – CHỈ 3.XX TỶ
**Diện tích:** 48m² Ngang 4.6m, rộng rãi thoáng mát **Kết cấu:** 3 tầng kiên cố, gồm 4 phòng ngủ, 5 WC, ban công rộng. **Tiện ích:** Nhà mới, chủ xây tâm huyết, dọn vào ở ngay. **Dễ dàng di chuyển**, chỉ 50m ra mặt tiền Nguyễn Duy ...
11/03/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
5.40 tỷ 48 m²

0967114038

NHÀ ĐẸP 2 TẦNG FULL NỘI THẤT 2PN 2WC NGUYỄN DUY CUNG, GÒ VẤP CHỈ 3.XX TỶ Diện tích: 4m x 7m, tổng diện tích sử dụng rộng rãi. Kết cấu: Nhà đúc 1 trệt, 1 lầu, gồm phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 toilet. Full nội thất cao cấp, dọn vào ...
11/03/2025
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
3.45 tỷ 28 m²

0967114038

SIÊU PHẨM 5 TẦNG, HẺM 8M, 70M2, 5 X 14, GIÁ 8.5 TỶ, NGUYỄN TƯ GIẢN GÒ VẤP
* Bán nhà hẻm 8m xe tải vi vu, thông tứ tung > DT: 70m2, 5 x 14 > Kc: 5 tầng, trệt 3 lầu sân thượng, 5pn 5wc, phòng khách, bếp giếng trời, ban công > nhà đẹp nội thất lung linh, khách mua chỉ xách vali vào ở ngay > Vị trí gần Chợ Phạm Văn ...
18/11/2024
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
8 tỷ 70 m²

0932019491

ô tô 1 trục,4.2x15m, 4 tầng, ngay chợ phạm văn bạch, 6.x tỷ
ô tô 1 trục,4.2x15m, 4 tầng, ngay chợ phạm văn bạch, 6.x tỷ
HẺM Ô TÔ 1 TRỤC CÁCH MẶT TIỀN 20M- NGAY CHỢ PHẠM VĂM BẠCH- HUỲNH VĂN NGHỆ- PHAN HUY ÍCH- 4.2x15M- 4 TẦNG- 4PN- BÊN HONG NHÀ CÓ LỐI THÔNG THOÁNG RẤT MÁT- 6.X TỶ Kết Cấu: 1trệt 2lầu sân thượng, tổng 4phòng ngủ 4wc, phòng khách, bếp, phòng ...
31/10/2024
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
6.65 tỷ 0 m²

0907397624

Siêu rẽ 60 tr/m, hẻm 6m thông, 141m2, 6pn, giá chỉ :8.5 tỷ, Nguyễn Tư Giản, Gò Vấp.
SIÊU RẼ 60TR/M TÌM ĐÂU RA- HẺM Ô TÔ THÔNG- BÁN ĐẤT TẶNG DÃY TRỌ - DIỆN TÍCH KHỦNG. - 140m2- 4.5m Nở Hậu 8m x 22m - Hiện trạng dãy trọ 6 phòng 1 trệt, 1 lửng, thu nhập 15tr/1th,, + Hẻm 6m thông, xe hơi chạy vòng quanh, mấy bước chân ra mặt ...
25/09/2024
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
8.50 tỷ 141 m²

0932019491

Bán Nhà MT Hẻm 112 Bùi Quang Là Cổng Sân Golf Tân Sơn Nhất 9,5 tỷ. Lh:0909711000.
NHÀ CẦN BÁN. ***Hẻm như 8m thông Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò Vấp, Tp Hồ Chí Minh + Vị trí đẹp kinh doanh buôn bán đa ngành, vừa ở vừa làm VPCT.. + Kết cấu: trệt 3 lầu BTCT, có 5PN, 7WC, nhà chủ tự xây ở nên rất kiên cố. Nay có ...
19/05/2024
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
9.50 tỷ 101 m²

ax

Chính chủ bán nhà 1 trệt 3 lầu kiên cố tại Gò Vấp, DTSD 150m2 SHR, 5.7 tỷ. Lh:0937875541.
CHÍNH CHỦ bán căn nhà đường Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Gò Vấp. - Chỉ 200m ra đại siêu thị Emart 2 Phan Huy Ích, 100m ra tới trường cấp 2 Tân Sơn. 50m ra tới trường cấp 1 phường 12 (đang xây dựng). Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì. ...
23/04/2024
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
5.70 tỷ 150 m²

40

Bán nhà hẻm 4m 119/5/6 Bùi Quang Là P12 Gò Vấp 27m2 SHR chỉ 3.45 tỷ. Lh:0919202927
BÁN NHÀ HẼM 4M Địa chỉ số nhà 119/5/6 Bùi Quang Là Phường 12 Gò Vấp : Gần trường, chợ… tiện ích xung quanh đầy đủ. - Diện tích 27m2 (3 x 10) - Thiết kế: đúc thật 1 trệt 1 lầu. - 2 tolet -2phòng ngủ + 1phòng bếp + 1 phòng khách. - ...