Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
Bán Nhà Nguyễn Tuân. Thanh Xuân. Diện tích 107m x5 tầng. Mặt tiền 8.5m. Giá Bán 75 tỷ

Triệu đô Tây Hồ - Ba Đình – Từ Liêm Hãy Liên hệ Mr.Hùng NHà Phố

Cơ hội nghề nghiệp – Môi giới Nhà phố ...

05/09/2025
Quận Tây Hồ, Hà Nội
75 tỷ 100 m²

0967584375

Hãy Liên hệ Mr.Hùng NHà Phố Triệu đô Tây Hồ - Ba Đình – Từ Liêm

Cơ hội nghề nghiệp – Môi giới Nhà phố ...

04/09/2025
Quận Tây Hồ, Hà Nội
75 tỷ 100 m²

0889127186

Bán Toà Căn Hộ Cao Cấp Ngõ Trần Thái Tông 151m2 x 10 Tầng Mặt Tiền 8.6M

- Siêu đẹp, siêu vip! - Bán toà nhà căn hộ dịch vụ cao cấp Cầu Giấy (Service Apartment) ! - Toà nhà 151mx11 tầng (10 tầng nổi + 1 hầm) - Mặt tiền rộng: 8.6m - Tổng 26 căn hộ ( 35m2 / căn ) - Vị trí quá đẹp: Gần cv Cầu Giấy, phố công ...
17/06/2024
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
75 tỷ 151 m²

0932.623.256 0977812386

BÁN BIỆT THỰ TRÀNG AN COMPLEX SỐ 1 PHÙNG CHÍ KIÊN-CẦU GIẤY 200M2 4T MT 9M-ĐẸP LỘNG LẪY 76 TỶ

LH NGAY 0982833366 (ĐẲNG CẤP NHẤT HÀ THÀNH)
-------------------
 BIỆT THỰ SIÊU VIP TRÀNG AN COMPLEX 200M2 - ĐẲNG CẤP - TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT ...
07/10/2022
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
75 tỷ 200 m²

0982833366

 SIÊU MỸ PHẨM 2 MẶT PHỐ – XÃ ĐÀN & ĐÊ LA THÀNH – 7 TẦNG THANG MÁY – DÒNG TIỀN SẴN

" SIÊU MỸ PHẨM 2 MẶT PHỐ – XÃ ĐÀN & ĐÊ LA THÀNH – 7 TẦNG THANG MÁY – DÒNG TIỀN SẴN Vị trí kim cương: 2 mặt phố trước sau Xã Đàn – Đê La Thành, gần Ngã 6 Ô Chợ Dừa, trung tâm giao thương sầm uất, kết nối khắp các quận nội ...
27/10/2025
Quận Đống Đa, Hà Nội
76 tỷ 120 m²

0919699866

Bán Khách Sạn Phố Hòe Nhai 8 Tầng 17 Phòng Full Nội Thất Mặt Tiền 6,2M

Bán Nhà 8 Tầng Mặt Phố Hoè Nhai - Ba Đình, 82m, Vị Trí Đẹp, Hiện Đại, Kinh Doanh Khách Sạn DT: 82m/92mT2 x 8T, MT: 6.2m Mô tả: + Vị trí đắc địa lõi Ba Đình, giáp ranh phố cổ Hoàn Kiếm rất hiếm nhà bán, nút giao giữa 3 điểm: Lăng ...
20/06/2024
Quận Ba Đình, Hà Nội
76 tỷ 92 m²

0932.623.256 0977812386

KDT CIPUTRA BIỆT THỰ CAO CẤP - 180Mx 5 TẦNG- MT 9M-  THANG MÁY- HẦM RIÊNG

KDT CIPUTRA BIỆT THỰ CAO CẤP - 180Mx 5 TẦNG- MT 9M- THANG MÁY- HẦM RIÊNG

Vị trí độc nhất vô nhị, trước nhà đường đôi, vỉa hè rộng, khu vực dân trí cao, giá trị bđs tăng theo thời gian Biệt thự thiết kế xịn xò, nội thất gỗ thịt, thiết bị vệ sinh cao cấp Thông số: - Diện tích: 180m x 5 tầng - Mặt ...
16/06/2023
Quận Tây Hồ, Hà Nội
76 tỷ 180 m²

0904054858

Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy - kinh doanh -  lô góc 3 mặt thoáng - 20M ra ô tô - nở hậu - 46m x 5 tầng

Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy - kinh doanh - lô góc 3 mặt thoáng - 20M ra ô tô - nở hậu - 46m x 5 tầng

Mặt phố Bạch Mai - 220m2 x 6 tầng thang máy - cho thuê 150tr/tháng - mặt tiền 6m giá 77 tỷ

Bán đất xây văn phòng phố Trần Thái Tông - KĐT Mới Cầu Giấy - 130m MT8m - Ô Tô Vỉa Hè KDVP

- Vị trí đắc địa trung tâm KĐT Mới Cầu Giấy - Dịch Vọng, đường trước nhà to như phố vài ô tô tránh, vỉa hè 8m.
- Hàng xóm toàn doanh ...
22/01/2026
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
78 tỷ 130 m²

0932228824

TÂY HỒ 200M2 - THANG MÁY - MẶT PHỐ VIEW HỒ - DOANH THU 200 TRIỆU/THÁNG – 78TỶ

+ Hướng: Tây Nam.

07/11/2022
Quận Tây Hồ, Hà Nội
78 tỷ 200 m²

0973162828

Nhà mặt phố Vũ Tông Phan 233m² - 4T- MT 8.2m - chỉ 255tr/m².

Nhà mặt phố Vũ Tông Phan 233m² - 4 tầng - mặt tiền 8.2m - vỉa hè rộng - giá đầu tư chỉ 255tr/m². Nhà mặt phố - 2 mặt thoáng vĩnh viễn - sổ vuông đét - vỉa hè rộng 6m - giá rẻ nhất khu vực. - Vị trí mặt phố, đoạn gần sát ...
21/09/2023
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
79 tỷ 233 m²

0931132788

Biệt thự khu đô thị Yên Hòa 306m² - MT 10m - Ô tô tránh - Giá 79 tỷ.

Biệt thự khu đô thị Yên Hòa 306m² - 4 tầng - Mặt tiền 10m - Vỉa hè - Ô tô tránh - thông sàn cho thuê - Giá 79 tỷ. - Vị trí: Biệt thự thuộc Khu đô thị Yên Hoà - Ngay ngã tư Trung Hoà - Vũ Phạm Hàm, khu vực đẳng cấp đáng sống bậc ...
07/09/2023
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
79 tỷ 360 m²

0931132788

Bán Tòa CCMN Ngõ Trần Thái Tông 10 Tầng 96 Phòng Khép Kín Mặt Tiền 16M

TÒA NHÀ CCMN SIÊU TO KHỔNG LỒ CẦU GIẤY-96 PHÒNG Khép Kín - DÒNG TIỀN 600TR/THÁNG - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA TRUNG TÂM QUẬN CẦU GIẤY - CỖ MÁY IN TIỀN HẠNG NẶNG Diện tích 303m2 xây 10 tầng mặt tiền 16m. + Tòa nhà 9 tầng nổi + 1 tầng hầm - hệ ...
17/06/2024
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
79 tỷ 303 m²

0932.623.256 0977812386

SIÊU VIP-Mặt Phố Trung Phụng (Xã Đàn) 101m2/ 9Tầng/ MT 6.6m 79.5 Tỷ, KD Vô Đối

Liên hệ Trần Dũng: 0987881444
HẠ CHÀO CỰC SỐC- CẦN BÁN GẤP

Bán Nhà Mặt Phố Trung Phụng (Xã Đàn), Quận Đống Đa 0987881444

Diện tích: 101m2 x 9 Tầng, Mặt tiền 6.6m
Giá bán: 79.5 Tỷ (thương lượng)

TOÀ NHÀ ...

15/09/2025
Quận Đống Đa, Hà Nội
79.5 tỷ 101 m²

0387125753

Bán Hiện Trạng Mặt phố Ba đình Mặt Tiền 11M -197M2 -Nở Hậu 79.5 Tỷ

MẶT PHỐ BA ĐÌNH -SÁT HOÀN KIẾM MẶT TIỀN 11M -197M2 -CHÀO 79.5 TỶ ( CTL) Quan Tâm Liên hệ 0868844278 Mô tả: -Bán Nhà mặt phố Ba đình -Nhà thuộc mặt phố Yên Phụ gần Hoàn Kiếm - Mặt Phố Yên Phụ Ba Đình thửa đất đẹp vô cùng thông ...