Bán nhà đất tại Hà Nội

Xem trên bản đồ
Danh sách tin đăng
Sắp xếp theo:
CHÍNH CHỦ bán đất tiềm năng - Thắng Hữu, Kim Anh, Hà Nội - Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT TIỀM NĂNG – THẮNG HỮU, KIM ANH, HÀ NỘI

* Vị trí đẹp – cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!

Diện tích: 1247m², trong đó có 700m² đất thổ cư (đang tiếp tục lên thêm thổ cư)
Khu vực đang phát triển ...

29/04/2026
Huyện Sóc Sơn, Hà Nội
tỷ 1247 m²

0943402258

BÁN ĐẤT HÀ NỘI DIỆN TÍCH TO GIÁ LẠI CỰC NHỎ CHỈ 5,5TR/M2

BÁN ĐẤT HÀ NỘI DIỆN TÍCH TO GIÁ LẠI CỰC NHỎ CHỈ 5,5TR/M2

CẦN BÁN 1261m2 đất tại Sen Trì, Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội
+ Đường ô tô  thông
+ Mặt tiền to rộng 3 mặt giáp đường, nở hậu
+ Vị trí đẹp tiện ích đầy đủ
+ Cách TL420 chỉ 100m di chuyển vào trung ...

05/11/2022
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
6.936 tỷ 1261 m²

0971902466

BÁN ĐẤT HÀ NỘI DIỆN TÍCH TO NHƯNG GIÁ LẠI SIÊU NHỎ SIÊU NHỎ

BÁN ĐẤT HÀ NỘI DIỆN TÍCH TO NHƯNG GIÁ LẠI SIÊU NHỎ SIÊU NHỎ

Cần bán 1261m2 đất tại SEN TRÌ-BÌNH YÊN-THẠCH THẤT-HÀ NỘI
+ Đường ô tô  thông
+ Mặt tiền to rộng 3 mặt giáp đường, nở hậu
+ Vị trí đẹp tiện ích đầy đủ
+ Cách TL 419 420--->350m di chuyển vào trung tâm HN nhanh ...

05/11/2022
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
6.936 tỷ 1261 m²

0369523857

CẦN BÁN GẤP MẢNH ĐẤT VIP. SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ.

CẦN BÁN GẤP MẢNH ĐẤT VIP. SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ.

EM NGỌC CẦN BÁN GẤP MẢNH ĐẤT VIP. SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ. GIÁ CÔNG KHAI 5.5 TRIỆU/M2

CẦN BÁN GẤP MẢNH ĐẤT VIP NGAY TRONG TUẦN. SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ. GIÁ CÔNG KHAI 5.5 TRIỆU/M2

Chính chủ chào bán lô đất đẹp 1280m2 tại thôn vệ linh, phù linh, sóc sơn, đường ô tô chạy thoải mái.

Chính chủ chào bán lô đất đẹp 1280m2 tại thôn vệ linh, phù linh, sóc sơn, đường ô tô chạy thoải mái. -Diện tích 1280m2 full thổ cư. -Giá đẹp cho nhà đầu tư 8 triệu/m. -Cách Ql 3, khu di tích Đền Gióng 1km -Bán ...
08/09/2023
Huyện Sóc Sơn, Hà Nội
10.24 tỷ 1280 m²

0868223332

Đất đầu tư Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội 1285m, Giá 37.5 tỷ

lô đất đầu tư Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội DT: 1285m Giá: 37,5 tỷ - Đường ô tô tránh. - Gần chợ, Trường học, các cơ quan hành chính. - Xung quanh lô đất dân cư đông đúc văn minh, hiền lành. Không khí trong lành, môi trường ...
31/08/2024
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
37.50 tỷ 1285 m²

0904652293

Đất Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội. giá chỉ 29,5tr/m

Đất Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội. giá chỉ 29,5tr/m

Đất Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội. giá chỉ 29,5tr/m DT: 1285m Giá: 29.5tr/m2 - Đường ô tô tránh. - Gần chợ, Trường học, các cơ quan hành chính. - Xung quanh lô đất dân cư đông đúc văn minh, hiền lành. Không khí trong lành, môi ...
30/08/2024
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
37.90 tỷ 1285 m²

0904652293

Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội, 1285m, 29.4tr/m

Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội, 1285m, 29.4tr/m

Bán lô đất Xuân Thuỷ, Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội DT: 1285m Giá: 29.4tr/m2 - Đường ô tô tránh. - Gần chợ, Trường học, các cơ quan hành chính. - Xung quanh lô đất dân cư đông đúc văn minh, hiền lành. Không khí trong lành, môi ...
28/08/2024
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
37.78 tỷ 1285 m²

0904652293

Chủ gửi bán nhanh lấy tiền đi Mỹ giá chỉ 29.5tr/m2 tại Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội

Bán lô đất Xuân Thuỷ, Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội DT: 1285m Giá: 29.5tr/m2 - Đường ô tô tránh. - Gần chợ, Trường học, các cơ quan hành chính. - Xung quanh lô đất dân cư đông đúc văn minh, hiền lành. Không khí trong lành, môi ...
24/08/2024
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
37.91 tỷ 1285 m²

0904652293

Bán lô đất Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội DT: 1285m Giá: 30tr/m2

Bán lô đất Xuân Thuỷ, Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội DT: 1285m Giá: 30tr/m2 - Đường ô tô tránh. - Gần chợ, Trường học, các cơ quan hành chính. - Xung quanh lô đất dân cư đông đúc văn minh, hiền lành. Không khí trong lành, môi ...
23/08/2024
Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
38.55 tỷ 1285 m²

0904652293

Cần sang nhượng lô đất mặt đường tỉnh lộ 446 1300m2 view hồ cửa khâu - đông xuân - quốc oai 0963890211

Cần sang nhượng lô đất mặt đường tỉnh lộ 446 1300m2 view hồ cửa khâu - đông xuân - quốc oai 0963890211 Diện tích: 1300m2 , thổ cư 240m , mặt tiền hơn 20m , thế đất bằng phẳng - Vị trí: View Hồ Cửa khâu - Đông Xuân - Quốc Oai - Hà Nội ...
07/11/2022
Huyện Quốc Oai, Hà Nội
1300 m²

0963890211

BÁN GẤP 1339m2 THỔ CƯ SẴN, NGAY TRUNG TÂM THỊ XÃ LẠI THƯỢNG

BÁN GẤP 1339m2 THỔ CƯ SẴN, NGAY TRUNG TÂM THỊ XÃ LẠI THƯỢNG

Cần tiền gấp nên bán nhanh hơn miếng đất mặt tiền, vị trí đẹp cạnh chợ trường học, dân cư đông, đầy đủ tiện ích. ✔️Diện tích 1339m2 (đất thôt cư 1000m2) ✔️Địa chỉ: Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội ✔️Giá bán 7,1 ...
06/01/2023