Bán nhà đất

Giá sập sàn chỉ 530tr có thể sở hửu ngay 2 lô 300m2 tại điện bàn
Khi BĐS giảm nhiệt kèm theo nhiều cơ hội mới cho nhà đầu tư thông thái, chớp cơ hội vàng, quyết đoán... _ Vậy bạn đang ở đâu trong cơ hội ngàn vàng có 102 này? Ở đây chúng tôi đưa ra những nhận định, định hướng đầu tư vào ...
05/05/2023
Huyện Điện Bàn, Quảng Nam
Thỏa thuận 300 m²

0328073190

BÁN LÔ ĐẤT MT 5X20M ĐƯỜNG 20M, KDC PHONG PHÚ 4, KHANG ĐIỀN, BÌNH CHÁNH, GIÁ 5,3 TỶ
⭐️ Bán đất KDC Phong Phú 4, Khang Điền, Bình Chánh. DT: 5x20m, mặt tiền đường 20m, đường vào khu trường học, Lovera Park, và CC Lovera Vista. Quy cách xây dựng 1 hầm, 1 trệt 3 lầu, ST thêm vỉa hè 5m. ❖ Đối diện trường tiểu học trung ...
05/05/2023
Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh
5.30 tỷ 100 m²

0933396988 0933396988

BÁN NHÀ DT ĐẤT 5X16M, TRỆT 2 LẦU, FULL NỘI THẤT KDC LOVERA PARK KHANG ĐIỀN SỔ HỒNG, GIÁ 6,2 TỶ
⭐️ Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh ❖ Bán nhà MT khu dân cư Phong Phú 4 Khang Điền Bình Chánh. ✥ DT đất 5x16m 1 trệt 2 lầu, có sân đậu ô tô đối diện là khu trường học (Từ mầm non đến ...
05/05/2023
Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh
6.20 tỷ 80 m²

0933396988 0933396988

BÁN NHÀ 2 MT ĐƯỜNG 52M KHU LOVERA PARK
BÁN NHÀ 2 MT ĐƯỜNG 52M KHU LOVERA PARK
✤ Bán nhà phố shophouse DT đất 5x16 thiết kế 1 trệt 2 lầu. ✤ Tầng trệt thông suốt, 2 tầng trên thiết kế 4 PN. Nhà 2 mặt tiền thêm vỉa hè 7m thuận tiền vừa ở vừa kinh doanh mọi ngành nghề. ✤ Nhà nằm trên đường rộng 52m ngay ...
05/05/2023
Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh
10 tỷ 80 m²

0933396988 0933396988

"Duy nhất 10 xuất ngoại giao giá đầu tư tại khu phố chợ minh khai thành phố bắc cạn.
\"Duy nhất 10 xuất ngoại giao giá đầu tư tại khu phố chợ minh khai thành phố bắc cạn. Cơ sở hạ tầng hoàn thiện. Đường nhựa rộng vỉa hè sạch sẽ. Dân cư đông đúc,chợ trung tâm trong dự án đã hoạt động. Pháp lý sổ riêng ...
05/05/2023
Thị Xã Bắc Kạn, Bắc Kạn
1.10 tỷ 81 m²

0982717162 0921011102

Bán đất nền dự án - Đường ĐT 610B - Huyện Điện Bàn - Quảng Nam
Nóng nóng Tin vui cho mọi người đây…20 lô đất nền siêu đẹp đã được mở bán chính thức tại khu Đô Thị mới nằm giữa thị xã Vĩnh Điện và Nam Phước. ✅ Với vị trí vô cùng đắc địa và nhiều tiện ích khác… ✅ Nằm liền kề ...
05/05/2023
Huyện Điện Bàn, Quảng Nam
430 triệu 150 m²

0827620715

BÙI QUANG LÀ-P12-GÒ VẤP- 59M2-4 TẦNG(4PN)- CHỈ 7.5 TỶ.
BÙI QUANG LÀ-P12-GÒ VẤP- 59M2-4 TẦNG(4PN)- CHỈ 7.5 TỶ.
✅️ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4pn, 5wc, phòng thờ, sân thượng trước sau. ✅️ Vị trí: Khu vực phân lô, dân trí cao, yên tĩnh. ✅️ Xe hơi ngủ trong nhà, hẻm nhựa thông tứ tung. ✅️ Gần trường học, ngân hàng, bệnh ...
04/05/2023
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
7.50 tỷ 59 m²

0938013780

BẠCH ĐẰNG-P24-BÌNH THẠNH-92M2-3TẦNG(4PN)-CHỈ 11.5 TỶ
BẠCH ĐẰNG-P24-BÌNH THẠNH-92M2-3TẦNG(4PN)-CHỈ 11.5 TỶ
☘ Vị trí nhà trung tâm Bình Thạnh gần Hàng Xanh, tiện di chuyển Quận 1 chỉ 5 phút. ☘ Diện tích: 92m2, ngang 5.75 x 19m. ☘ Kết cấu BTCT 1 trệt 2 lầu sân thượng, 4PN, 3WC. ☘ Hẻm rộng rãi, sạch sẽ, 4 chỗ đến tận cửa. ☘ Pháp lý sạch ...
04/05/2023
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
11.50 tỷ 92 m²

0938013780

Bán nhà phân lô Hoàng Mai, ô tô đỗ cửa, 55m, giá 5.7 tỷ
Bán nhà phân lô Hoàng Mai, ô tô đỗ cửa, 55m, giá 5.7 tỷ
Chủ nhà cần bán căn nhà khu phân lô có diện tích đât 55m2 Vị trí nhà đẹp nhất khu vực, mặt tiền rộng, ô tô đỗ cửa, thiết kế gara rất hợp lý. Ngõ thông thoáng, Tiện ích Khu Đô Thị Đền Lừ. Nhà 5 tầng thoáng trước, thoáng sau, ...
04/05/2023
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5.70 tỷ 55 m²

0912040306

Bán nhà ngõ 48 Ngô Gia Tự, ngõ nông thoáng, 31m, giá 2,38 tỷ
Do chủ nhà muốn chuyển nhà to hơn nên cần bán căn nhà có diện tích đất 31m2 Nhà rất gần phố, cách ô tô chỉ mấy chục mét. Ngõ 48 Ngô Gia Tự đẹp rải nhựa, ô tô tránh. Nhà còn mới cực đẹp, sân rộng. Thiết kế 5 tầng mỗi tầng 1 ...
04/05/2023
Quận Long Biên, Hà Nội
2.38 tỷ 31 m²

0912040306

Thật 100%! 20m Ra Phố Kim Ngưu – Nội Thất Xịn – Mặt Tiền Rộng – DT 71m2*4 Tầng – Giá 5 Tỷ
- NÓI KHÔNG VỚI QUY HOẠCH HAY LỖI PHONG THUỶ. CHỦ CHUẨN BỊ ĐI ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI, CHẤP NHẬN BÁN NHANH, GIÁ RẺ - BÁN NHÀ KIM NGƯU, PHƯỜNG VĨNH TUY. NHÀ CÁCH PHỐ ĐÚNG 20M, MẶT TIỀN RỘNG, NỞ HẬU. NỘI THẤT ĐẮT TIỀN, MỚI TINH. - ...
04/05/2023
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
5 tỷ 71 m²

0914339839

Tân Bình Bành Văn Trân - 4m2 x 16 - 4 Tầng ÔTÔ vào nhà - 5 PN - 6 WC - Giá 11.5 tỷ.
Tân Bình Bành Văn Trân - 4m2 x 16 - 4 Tầng ÔTÔ vào nhà - 5 PN - 6 WC - Giá 11.5 tỷ. + Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu sân thượng. Gồm 5 PN, , 6WC, thiết kế rộng rãi thoáng. + Vị trí đỉnh thích hợp ở, kinh doanh làm VP CTY...Khu cực vip, hàng ...
04/05/2023
Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
11.50 tỷ 65 m²

0792301182

Đất Biệt thự Euro Village 2-Hoà Xuân-Cẩm Lệ-ĐN-300m2-57tr/m2-0901127005.
Cần bán đất biệt thự Euro Village 2-Phường hoà Xuân-Quận Cẩm Lệ-Đà Nẵng. -Diện tích: 300m2(12*15) -Đường 7,5m. Vỉa hè 4m -Hướng Đông Nam *Euro Village 2 nơi hội tụ của những căn biệt thự đẳng cấp Châu Âu. *Giá bán chỉ: 57tr/m2 ...
04/05/2023
Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
17.10 tỷ 300 m²

0901127005 0777546211

Đất sổ hồng riêng gần sân bay quốc tế long thành Đông Hòa Trảng Bom
đất gần sân bay quốc tế long thành, đông hoà trảng bom đồng nai,100m2 5x20 full thổ cư, xây dựng tự do -sổ hồng trao tay công chứng trong ngày - Vị trí chỉ cách chợ Đông Hoà chỉ 3km tương đương 5 phút di chuyển cách chợ Hưng Long 900m. - ...
04/05/2023
Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
1.19 tỷ 100 m²

0977274271

Gấp Bán Hẻm ÔTÔ Quận 1 P. Đa Kao Nguyễn Bĩnh Khiêm - 51.3m2  - Giá 13.2 tỷ.
Gấp Bán Hẻm ÔTÔ Quận 1 P. Đa Kao Nguyễn Bĩnh Khiêm - 51.3m2 - Giá 13.2 tỷ.
04/05/2023
Quận 1, Hồ Chí Minh
13.20 tỷ 52 m²

0792301182

đất bình phước, chủ cần bán gấp , giá đã sát đáy
đất bình phước, chủ cần bán gấp , giá đã sát đáy
chủ cần bán lô đất ngộp giá sát đáy , chiết khấu 2 đếm 30tr,giá 399tr ,250m2 ,100m thổ cư . đường nhựa liên xã, bình phước . gần kcn, đường quốc lộ đường ,0836060225 ,e dũng
04/05/2023
Huyện Bù Đốp, Bình Phước
399 triệu 250 m²

0836060225

Chính chủ bán căn 3PN tầng trung, căn góc 110m2, SĐCC Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu
(Chính chủ) Tôi cần bán căn hộ 3 phòng ngủ tầng trung, căn góc tại Chung cư cao cấp Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu - Hà Nội: - Căn hộ tầng trung, diện tích 110m2, có sẵn slot gửi ô tô, xe máy. Toàn bộ nội thất chất lượng cao, khách mua ...